Amintattun Bayanan Kasuwanci yana gabatar da Sabuntawa da Nazari na Kwanan baya akan Kasuwar Nanosilver 2019-2025.Rahoton ya ƙunshi hasashen kasuwa da ke da alaƙa da girman kasuwa, kudaden shiga, samarwa, CAGR, Amfani, babban gefe, farashi, da sauran mahimman dalilai.Yayin da yake jaddada mahimmancin tuki da hana hanawa wannan kasuwa, rahoton ya kuma ba da cikakken nazarin abubuwan da ke faruwa a nan gaba da ci gaban kasuwa.Hakanan yana nazarin rawar manyan 'yan wasan kasuwa da ke da hannu a cikin masana'antar gami da bayyani na kamfanoni, taƙaitawar kuɗi, da bincike na SWOT.
Samu Samfurin Samfurin wannan Rahoton @ Kasuwar Nanosilver ta Duniya, Rahoton Binciken Masana'antu / Sashe, Yanayin Yanki & Raba Kasuwancin Gasa & Hasashen, 2019 - 2025
Girman Kasuwar Nanosilver ya haura dala biliyan 1 a cikin 2016 kuma zai shaida ci gaban kashi 15.6% akan tsawon lokacin da aka yi hasashen.
Bukatar samfur mai ƙarfi a cikin masana'antar lantarki & lantarki a Arewacin Amurka yana iya yin babbar gudummawa ga girman kasuwar nanosilver yayin lokacin hasashen.Azurfa tana riƙe da mafi girman ƙarfin lantarki da yanayin zafi kuma daga yanzu ana amfani da shi sosai a cikin kayan lantarki na mabukaci ta hanyar manna, tawada da adhesives.Nanosilver yana da manyan matakan aiki, don haka yana maye gurbin azurfar gargajiya a aikace-aikacen lantarki.Yana bayar da mafi girma surface area da naúrar girma saboda kananan barbashi size, wanda damar rage a azurfa loading a daban-daban aikace-aikace.Haka kuma, haɗewar fasahohin ya haifar da buƙatu mai ƙarfi ga na'urorin mabukaci da suka haɗa da samfuran nishaɗi, kayan gida, na'urorin kwamfuta da na'urorin sadarwa.Tare da zuwan juyin juya halin haɗuwa, rafuka daban-daban da suka haɗa da bidiyo, fasahar bayanai, da sauti na dijital sun haɗu zuwa kasuwanci guda ɗaya, cikakke.Wadannan sabbin fasahohin na iya maye gurbin kayan aikin lantarki na al'ada kamar su indium tin oxide (ITO), batura na al'ada, capacitors, da sauransu waɗanda daga baya zasu taimaka haɓaka girman kasuwar nanosilver nan da 2024.
Haɓaka buƙatun samfur don suturar rigakafin ƙwayoyin cuta a cikin likitanci da aikace-aikacen tsabtace mabukaci saboda yana da kyawawan kaddarorin rigakafin ƙwayoyin cuta zai sami tasiri mai kyau akan girman kasuwar nanosilver a cikin shekaru masu zuwa.Aikace-aikacen likita sun haɗa da bandeji, tubing, catheters, riguna, foda, da creams da aikace-aikacen tsabtace mabukaci sun haɗa da tufafi, samfuran kulawa na sirri, marufi na abinci, da sauransu.
Dokokin da aka kirkira akan amfani da samfur a cikin masana'antun masu amfani daban-daban ciki har da lantarki & lantarki, kiwon lafiya, abinci & abubuwan sha, masana'antar sarrafa kayan masarufi da ruwa saboda tasirin sa mai haɗari ga lafiyar ɗan adam & muhalli na iya kawo cikas ga girman kasuwar nanosilver a cikin shekaru masu zuwa. .Bugu da ƙari, haɓakar farashin samfur shima yana iya hana ci gaban kasuwanci a lokacin hasashen.
Yanayin rage yawan sinadarai don girman kasuwar nanosilver ya kai mafi girman kaso kuma yana da yuwuwa yayi girma a cikin koshin lafiya CAGR sama da lokacin hasashen.A cikin wannan yanayin, ana shirya samfurin azaman barga da tarwatsewar colloidal a cikin kaushi ko ruwa.Ana rage ions na azurfa tare da rukunoni daban-daban wanda ke biye da tari zuwa gungu wanda daga baya ya zama barbashi na azurfa colloidal.Ana amfani da abubuwan ragewa, misali hydrazine, sodium borohydride, formaldehyde, da sauransu.
Yanayin haɓakar halittu don girman kasuwar nanosilver ana tsammanin ya kai mafi girma CAGR yayin lokacin hasashen.Wannan shi ne saboda gaskiyar cewa yanayin kore ne wanda ke ba da damar samarwa a cikin yanayin ruwa tare da ƙananan bukatun makamashi da ƙananan farashi.A cikin wannan yanayin, kwayoyin halitta suna aiki azaman ragewa da wakili don haɓaka samfuran tare da ƙarancin polydispersity da kyakkyawan yawan amfanin ƙasa sama da 55%.
Girman kasuwar Nanosilver na lantarki & lantarki ya sami kaso mai mahimmanci wanda aka kimanta sama da dalar Amurka miliyan 350 a cikin 2016. Wannan ya faru ne saboda ci gaban ci gaba a masana'antar lantarki & lantarki wanda ke maye gurbin aikace-aikacen azurfa na al'ada tare da samfurin.Misali, ana amfani da samfur wajen kera alamun Alamar Mitar Radiyo (RFID) waɗanda ke da ikon adana adadin bayanai fiye da lambobin mashaya.Bugu da kari, samfurin ya sami aikace-aikace a cikin super capacitors waɗanda ake amfani da su sosai a cikin rikice-rikice na grid, motocin bas, da sauransu waɗanda zasu taimaka cimma manyan nasarori a masana'antar lantarki & lantarki don girman kasuwar nanosilver akan lokacin da aka tsara.
Girman kasuwar Nanosilver don masana'antar abinci & abin sha ana tsammanin yayi girma a CAGR kusa da 14% a cikin shekaru masu zuwa.Ana amfani da shi sosai a cikin marufi na abinci & abin sha don kariya daga cututtukan da ke haifar da abinci saboda kyawun sa na anti-microbial, anti-fungal da anti-viral Properties.Dokoki masu tsauri don kula da lafiya & tsafta sun haifar da buƙatun buƙatun kayan abinci na rigakafin ƙwayoyin cuta wanda marufi ne na musamman wanda ke sakin abubuwan biocide masu aiki don haɓaka ingancin abinci gabaɗaya da tsawaita rayuwar shiryayye.
Ana hasashen girman kasuwar nanosilver na Asiya Pasifik zai yi girma a cikin CAGR mafi girma wanda aka lissafta a 16% nan da 2024. Wannan ya samo asali ne saboda hauhawar buƙatun samfur a cikin masana'antun masu amfani da yawa da suka haɗa da lantarki & lantarki, abinci & abin sha, kiwon lafiya, yadi, ruwa. jiyya da masana'antar kulawa ta sirri a yankin.Misali, samfurin yana samun aikace-aikace masu yawa a cikin jiyya, ganewar asali, shafi na'urar likita, isar da magunguna, da kuma kula da lafiyar mutum saboda kaddarorin sa na rigakafin ƙwayoyin cuta.
An kiyasta girman kasuwar nanosilver na Arewacin Amurka sama da dala miliyan 400 a cikin 2016. Wannan ana danganta shi da ci gaban fasaha na ci gaba a cikin na'urorin lantarki don saduwa da abubuwan zaɓin mabukaci cikin sauri a yankin.Misali, Fasahar Metropolis, wacce ke da tushe a Amurka tana ba da na'urorin busar gashi na tushen azurfa da nanotechnology waɗanda ke taimakawa wajen kawar da ɓacin rai da hana tsagewar ƙarewa.Bugu da ƙari, ana amfani da samfur sosai a cikin kiwon lafiya, kula da ruwa, abinci & abin sha da masana'antar kulawa ta sirri a yankin wanda zai taimaka samun manyan nasarori zuwa girman kasuwar nanosilver nan da 2024.
Wasu daga cikin manyan masana'antun nanosilver sune Nano Silver Manufacturing Sdn Bhd, NovaCentrix, Advanced Nano Products Co. Ltd., Creative Technology Solutions Co. Ltd., Applied Nanotech Holdings, Inc., Bayer Material Science AG da SILVIX Co., Ltd.
Maɓalli masu ba da gudummawar hannun jari na kasuwar nanosilver suna da hannu sosai wajen ƙirƙirar ƙawancen dabarun da za su taimaka daga baya samun fa'ida a kasuwa.Misali, NovaCentrix ya sami PChem don yin amfani da fasahar tawada ta nanosilver yadda ya kamata don ƙara haɓaka tushen abokin ciniki da haɓaka ribar sa a cikin masana'antar.
Nanosilver sune barbashi na azurfa jere daga 1nm zuwa 100nm a girman.Ana amfani da waɗannan barbashi a aikace-aikace iri-iri da suka haɗa da na'urorin lantarki, kayan kwalliya, likitanci, magunguna, magungunan kashe qwari, yadi, robobi, fenti & fenti, maganin ruwa, abinci & abubuwan sha, marufi, da kayan wanka.Babban fa'idar samfurin shine ƙananan ƙananan ƙwayoyin sa, babban yanki mai girma da kuma kyawawan kaddarorin antibacterial da conductive.
Manufofin haɓaka masu ƙarfi a cikin masana'antar lantarki & lantarki a Arewacin Amurka za su taimaka samun fa'ida mai ban sha'awa a cikin girman kasuwar nanosilver a cikin shekaru masu zuwa.Haɗuwa da fasaha ya haifar da buƙatu mai ƙarfi ga na'urorin mabukaci kamar samfuran nishaɗi, na'urorin gida, na'urorin kwamfuta, da na'urorin sadarwa.Bugu da ƙari, haɓaka buƙatar samfur a cikin kiwon lafiya, abinci & abin sha da masana'antar kula da ruwa a cikin Asiya Pacific ana danganta shi da hauhawar damuwa don samun lafiya & tsafta wanda za'a iya samu ta hanyar amfani da samfur saboda anti-microbial, anti-fungal da anti-viral. Properties wanda daga baya zai haɓaka girman kasuwar nanosilver nan da 2024
Mahimman Hankali An Rufe: Kasuwar Nanosilver Mai Ciki 1. Girman kasuwa (tallace-tallace, kudaden shiga da ƙimar girma) na masana'antar Nanosilver.2. Halin aiki na manyan masana'antun duniya (tallace-tallace, kudaden shiga, ƙimar girma da babban gefe) na masana'antar Nanosilver.3. SWOT bincike, New Project zuba jari yiwuwa Analysis, Upstream albarkatun kasa da masana'antu kayan aiki & Industry sarkar bincike na Nanosilver masana'antu.4. Girman kasuwa (tallace-tallace, kudaden shiga) hasashen yankuna da ƙasashe daga 2019 zuwa 2025 na masana'antar Nanosilver.
Gaggauta karanta Teburin Abubuwan da ke cikin wannan Rahoton @ Kasuwar Nanosilver ta Duniya, Rahoton Binciken Masana'antu / Sassan, Yanayin Yanki & Raba Kasuwancin Gasa & Hasashen, 2019 - 2025
Amintaccen Ilimin Harkokin Kasuwanci Shelly Arnold Media & Kasuwancin KasuwanciEmaila Don Duk Wani Bayani US: +1 646 568 9797 UK: +44 330 808 0580
An kafa shi a cikin 2K18, Iyayen Labarai suna mai da hankali kan labaran kamfani, bincike, da bincike, wanda ma ya fi mahimmanci a cikin yanayin saka hannun jari na kwanan nan.Muna ba da cikakkiyar ɗaukar hoto na mahimman kasuwancin kirga labarai, rahotannin samun kuɗi, rabon kuɗi, Saye & Haɗawa da labaran duniya.
Manazarta da masu ba da gudummawarmu da suka sami lambar yabo sun yi imani da samarwa da rarraba ingantattun labarai da bincike na tattalin arziki ga masu sauraro masu yawa ta hanyar hanyoyin rarraba da tashoshi daban-daban.
Lokacin aikawa: Fabrairu-25-2020