Ƙirƙirar Cauldron Foods Ltd, ɗaya daga cikin manyan kamfanonin kera kayan cin ganyayyaki na Burtaniya na farko a cikin 1980.
Yana da gogewa sosai a fasahar kera abinci da kuma haɓaka injuna mai sarrafa kansa na musamman.
Ya kasance mai taimakawa wajen haɓaka hanyoyin HACCP don masana'antar abinci da ke aiki tare da CCFRA, sha'awar sa yanzu ta mai da hankali kan haɓakawa da haɓaka fasahar da ta dace don rage tasirin ɗan adam akan muhallinmu.
Ƙirƙirar dangantakar kasuwanci tare da Purest Colloid INC, haifar da samuwar purecolloids.co.uk
Ko da a zamanin da an san azurfa, ko da yake a cikin al'ada, yana da Properties na antibacterial.Romawa na dā sun yi amfani da tasoshin azurfa, kuma ana yin kayan yanka da azurfa.A baya an sanya tsabar azurfa a cikin madara don rage miya.
A cikin 'yan kwanakin nan an yi amfani da azurfa ta nau'i-nau'i daban-daban a cikin bandeji don taimakawa warkarwa da rigakafin kamuwa da cuta, da kuma sauran amfani da yawa kamar shigar da saman abubuwan da ake amfani da su a dafa abinci da asibitoci.Wata takardar bincike ta bayyana cewa azurfa tana da tasiri a kan nau'ikan ƙwayoyin cuta 650.Cikakken jerin nassoshi tabbas zai shiga cikin shafuka da yawa, ga wasu misalai kaɗan.
Wannan har yanzu batu ne da ake tafka muhawara mai zafi kuma ana bukatar karin bincike, amma wasu bincike sun nuna cewa azurfa Ag+ ions ce ke da illa ga kwayar halittar kwayar cutar da ke haifar da mutuwar kwayoyin halitta.
Matsalar anan tana cikin isar da ion, yayin da ingested mafita na ionic azurfa ya zama mahadi na azurfa a cikin daƙiƙa 7 na ciki.Nanoparticles na Azurfa na iya tafiya ta cikin jikin mutum yayin da suke fitar da ions na azurfa daga samansu.
Wannan tsari na oxidisation yana da hankali fiye da hanyar tuntuɓar ionic kai tsaye, amma a cikin lokuta inda ions kyauta kamar chloride na iya kasancewa (magungunan jini da dai sauransu), ƙwayoyin nanoparticles na azurfa sune ingantacciyar hanyar isar da ions na azurfa saboda ƙarancin amsawarsu.Ko kayan antimicrobial ya samo asali daga ainihin barbashi ko ikon sakin ion su, sakamakon iri ɗaya ne.
A gaskiya colloidal azurfa NP's yana da low reactivity a cikin jikin mutum, ionic mafita suna da matuƙar amsawa.Ions na azurfa za su haɗu tare da ions chloride kyauta da aka samu a cikin jikin ɗan adam a cikin kusan daƙiƙa 7.
Yawancin samfuran da ake samu a kasuwa a yau da ake kira azurfa colloidal sun ƙunshi ƙananan ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta kuma galibi suna da girman girman barbashi, tare da babban abun ciki na ionic.Colloid na gaskiya mai ɗauke da barbashi sama da 50% kuma na ma'anar barbashi ƙasa da 10Nm yana da tasiri sosai a cikin ayyukan rigakafin ƙwayoyin cuta.
Yana iya yiwuwa, amma da wuya kamar yadda azurfa ke haifar da kwayoyin da abin ya shafa su mutu kafin su iya haifar da maye gurbi.Ƙarin bincike ya zama dole, amma akwai yuwuwar ƙirƙirar cocktails na warkewa watakila haɗawa da NP na azurfa tare da sauran ƙwayoyin cuta.
Gaskiyar cewa FDA ta ba da damar a kera shi a cikin wani wuri mai sarrafawa sosai, kuma a sayar da shi ga jama'a, yana goyan bayan wannan.Duk da yake babu takamaiman ƙa'idodi da suka shafi azurfa colloidal, masana'antar masana'anta FDA tana sarrafa ƙarfi sosai kamar kowane tsari na abinci ko magunguna.
Colloid abu ne marar narkewa wanda aka rataye a cikin wani abu.Nanoparticles na Azurfa a cikin Mesosilver™ za su kasance a cikin wani yanayi na colloidal har abada saboda yuwuwar barbashi zeta.
A cikin yanayin wasu babban taro manyan colloids na barbashi, ana buƙatar ƙarin abubuwan gina jiki masu haɗari don hana haɓakawa da hazo na barbashi.
Ionic azurfa mafita ba colloid.ions na azurfa (barbashi na azurfa da suka rasa electron orbital guda ɗaya) zasu iya wanzuwa a cikin solute.Da zarar an yi hulɗa da ions kyauta ko lokacin da ruwa ya ƙafe, abubuwan da ba a iya narkewa da kuma wani lokacin da ba a so ba za su haifar da mahadi na azurfa.
Duk da yake suna da amfani a wasu aikace-aikace na waje, ionic mafita an iyakance su ta hanyar amsawa.A lokuta da yawa mahadi na azurfa da aka kafa ba su da tasiri da/ko waɗanda ba a so a cikin babban sashi.
Gaskiya colloids na azurfa nanoparticles ba sa shan wahala daga wannan hasara saboda ba sa samar da mahadi a cikin jikin ɗan adam.
Girman barbashi yana da mahimmanci lokacin da halayen nanoparticle na azurfa ya damu.Ƙarfin ƙwayoyin nanoparticles na azurfa don sakin ions na azurfa (Ag +) yana faruwa ne kawai akan farfajiyar barbashi.Saboda haka, tare da kowane nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) nau'i-nau'.
Bugu da kari, an nuna cewa ƙaramar barbashi sized NP ta nuna wani ingantaccen ikon saki azurfa ions.Ko da a cikin yanayin inda ainihin lambar sadarwar barbashi na iya tabbatar da zama injin mai amsawa, yanki na sararin samaniya har yanzu shine babban abin da ke ƙayyade tasiri.
purecolloids.co.uk yana ba da cikakken kewayon samfuran Mesocolloid™ da Purest Colloid INC New Jersey kera.
Mesosilver™ na musamman ne a rukunin samfuran sa, yana wakiltar mafi ƙarancin yuwuwar dakatarwar colloidal azurfa ta gaskiya.Mesosilver ™ yana da ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta ta 20ppm da daidaitaccen ƙwayar ƙwayar 0.65 Nm.
Wannan ita ce mafi ƙanƙanta kuma mafi inganci colloid na azurfa da ake samu a ko'ina.Mesosilver™ yana samuwa a cikin 250 ml, 500 ml, 1 US gal, da 5 US gal raka'a.
Mesosilver™ shine kawai mafi kyawun azurfa colloid na gaskiya akan kasuwa.Yana wakiltar samfurin mafi inganci dangane da girman barbashi zuwa maida hankali, kuma mafi kyawun ƙimar kuɗi.
Mesosilver™, saboda girman abun ciki na barbashi (sama da 80%) da girman barbashi na 0.65 Nm a 20 ppm, babu wanda ya dace da kowane masana'anta.
Yayin da a halin yanzu azurfar Colloidal ta iyakance don siyarwa azaman ƙarin kayan abinci yuwuwar amfani da ita wajen yaƙi da ƙwayoyin cuta yana da mahimmanci, musamman ta fuskar haɓakar ƙwayoyin cuta masu jure wa ƙwayoyin cuta.
Bugu da ƙari, akwai yuwuwar yuwuwa a cikin binciken don amfani da shi a cikin amfani da ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta.purecolloids.co.uk ya himmatu don tallafawa alhakin amfani da nanoparticle azurfa a cikin aikace-aikacen sa daban-daban, da haɓaka amintattun ƙa'idodin amfani don samfuran azurfa colloidal a cikin tsarin doka a halin yanzu.
Manufofin Abun Cikin Talla: News-Medical.net yana buga labarai da abubuwan da ke da alaƙa waɗanda za a iya samo su daga tushen da muke da alaƙar kasuwanci, muddin irin wannan abun yana ƙara ƙima ga ainihin editan edita na News-Medical.Net wanda shine ilmantarwa da sanar da rukunin yanar gizon. baƙi masu sha'awar binciken likita, kimiyya, na'urorin likita da jiyya.
Tags: Kwayoyin cuta, Maganin Kwayoyin cuta, Bacteria, Biosensor, Jini, Cell, Electron, Ion, Manufacturing, Medical School, maye gurbi, Nanoparticles, Nanoparticles, Nanotechnology, Barbashi Girman, Protein, Bincike, Azurfa Nanoparticles, Cin ganyayyaki
Pure Colloid.(2019, Nuwamba 06).Bambance-bambance tsakanin colloidal azurfa da ionic mafita na azurfa.Labarai-Likita.An dawo da shi a ranar 27 ga Fabrairu, 2020 daga https://www.news-medical.net/news/20191106/Differences-between-colloidal-silver-and-ionic-silver-solutions.aspx.
Pure Colloid."Bambanci tsakanin colloidal silver da ionic silver mafita".Labarai-Likita.Fabrairu 27, 2020.
Pure Colloid."Bambanci tsakanin colloidal silver da ionic silver mafita".Labarai-Likita.https://www.news-medical.net/news/20191106/Differences-between-colloidal-silver-and-ionic-silver-solutions.aspx.(an samu damar Fabrairu 27, 2020).
Pure Colloid.2019. Bambance-bambance tsakanin colloidal azurfa da ionic azurfa mafita.Labarai-Medical, an duba 27 ga Fabrairu 2020, https://www.news-medical.net/news/20191106/Differences-between-colloidal-silver-and-ionic-silver-solutions.aspx.
Masu bincike suna cikin matsananciyar buƙatar dabarun bincike guda ɗaya da waɗanda ke ba da izinin keɓance manyan ƙwayoyin T-ƙimar don bincike da haɓakawa.
Tattaunawa tare da ZEISS, don tattauna ƙalubalen da ake fuskanta a cikin dabarun binciken ƙananan ƙwayoyin cuta da na'ura mai kwakwalwa na baya-bayan nan.
Andrew Sewell ya yi magana da News-Medical game da ci gaban bincikensa, inda ya gano sabon T-Cell wanda zai iya magance yawancin cututtukan daji.
News-Medical.Net yana ba da wannan sabis ɗin bayanin likita daidai da waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗan.Lura cewa bayanin likita da aka samo akan wannan gidan yanar gizon an tsara shi don tallafawa, ba don maye gurbin dangantakar da ke tsakanin majiyyaci da likita/likita da shawarar likita da za su iya bayarwa ba.
Muna amfani da kukis don haɓaka ƙwarewar ku.Ta ci gaba da bincika wannan rukunin yanar gizon kun yarda da amfani da kukis.Karin bayani.
Lokacin aikawa: Fabrairu-28-2020